ACETYLCYSTEIN 200MG

  • Mô tả

Mô tả sản phẩm

CÔNG THỨC:

– Acetylcystein…………………………200mg
– Tá dược

CHỈ ĐỊNH:

  • Bệnh về viêm phế quản mãn tính với triệu chứng ho mạn tính, có nhầy, khó thở do nhiễm khuẩn trên đường hô hấp mãn tính và stress oxy hóa.
  • Bệnh lý nhầy nhớt hay xơ nang tuyến tụy.
  • Bệnh về đường hô hấp trên và dưới cấp và mãn tính

CHỐNG CHỈ ĐỊNH:

Không sử dụng cho người bị mẫn cảm hay dị ứng với các thành phần của thuốc

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI:
Hộp 10 vỉ x 10 viên
Chai 100 viên

028 3977 0966